ขอคำชี้แนะ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย ct, 18 เมษายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ct

ct New Member Member

45
    0
    0
    อย่ากทราบว่าใครเคยใส่ เฮดเดอร์ แต่ง ga16 บ้างใส่แล้วเป็นไง
    แล้วที่ไหนมีบ้าง อย่ากได้ราคาเบาๆ

2. Ja Khonkaen

Ja Khonkaen Member Member

526
    1
    18
    เคยใส่ครับ โล่ง เบา รอบต่ำ ไต่ระดับได้เร็ว ปลายไหลดีมาก ๆ ความเห็นส่วนตัวครับ ใส่ดีกว่าไม่ใส่ ลองหาดูตามร้านท่อเฮดเดอรดูครับ

3. ct

45
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่
    ใช้งบเท่าไหร่ครับ
    แล้วมีที่ไหนเจ๋งมั่งครับ

4. Ja Khonkaen

Ja Khonkaen Member Member

526
    1
    18
    ผมได้มาพร้อมรถเจ้าของเดิมเค้าแต่งไว้ ราคาเท่าที่ทราบ พันเศษ ๆ ครับ (เป็นเฮดเดอร์เหล็กเหล็ก)

5. ct

45
    0
    0
    แล้วของเก่าพี่ยังอยู่มั๊ยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้