ศูนย์สามมิตรอยู่แถวไหนบ้างครับ ใครพอรู้บ้าง

การสนทนาใน 'Pickup Forum' เริ่มโดย comborunner, 8 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. comborunner

comborunner New Member Member

11
    0
    0
    ผมอยากติดตั้งหลังคารถ แต่อยากเข้าไปดูของจริงที่ศูนย์ก่อนอะครับ ไม่รู้ว่าที่ศูนย์ให้เราเข้าไปดูก่อนตัดสินใจซื้อได้มั๊ย

2. R1140

R1140 New Member Member

15
    0
    0
    เคยเห็นแถวอ้อมน้อย จริงๆตามร้านดีลเลอร์อาจจะมีให้ดูนะ

3. Jongko

Jongko New Member Member

14
    0
    0
    มีเปิดสาขาใหม่ที่บางใหญ่นะ

4. viva

viva New Member Member

20
    0
    0
    เข้าไปดูที่ศูนย์ได้เลย สามารถให้เค้าเช็คของเลยว่ามีตัวที่เราต้องการหรือเปล่า ถ้าไม่มีก็สั่งไว้ แล้วให้ที่ศูนย์จัดการได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้