เห็็นคนอื่นเอารถกระบะไปแต่งแล้วสวยดี อยากแต่งมั่งจังครับ

การสนทนาใน 'Pickup Forum' เริ่มโดย blackholedell, 25 มิถุนายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. blackholedell

blackholedell New Member Member

8
    0
    0
    เห็นแล้วสวยดี ชอบครับ ถ้าเป็นรถกระบะ แต่งอะไรเพิ่มได้บ้าง ของอะไรดีครับ

2. Jongko

Jongko New Member Member

14
    0
    0
    แนะนำให้ลองไปปรึกษาคนที่เค้าเล่นรถ หรือพวกที่แต่งรถดูครับ ค่าใช้จ่ายค่อนข้างสูงนะ

3. R1140

R1140 New Member Member

15
    0
    0
    ถ้าเป็นกระบะติดหลังคา กันชนกะล้อแม็กซ์ก็พอแล้ว ไม่ต้องเยอะมาก มันจะดูเยอะไปนะ

4. comborunner

comborunner New Member Member

11
    0
    0
    เป็นรถกระบะอะไร รุ่นไหนครับ จะได้แนะนำถูก

5. viva

viva New Member Member

20
    0
    0
    อยากแต่งเหมือนกันอะ แต่งบไม่พอ TT

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้