ถ้าผมติดหลังคากระบะ มีประกันไหมครับ

การสนทนาใน 'Pickup Forum' เริ่มโดย Tachaya, 3 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tachaya

Tachaya New Member Member

12
    0
    0
    อยากรู้ว่าถ้าเอากระบะไปใส่หลังคา มีประกันไหมครับ ถ้าเกิดมีปัญหาสามารถเข้าซ่อมที่ไหนได้บ้าง

2. labonico

labonico New Member Member

7
    0
    0
    มีสิครับ รู้สึกจะประมาณ ปีหรือสองปีเนี่ยแหละไม่แน่ใจ ประกันทั้งหลังคา แล้วก็อุปกรณ์ภายในด้วยนะ พวกโช้ค ยางหีบเพลงก็ด้วย แต่ปกติไม่ค่อยมีปัญหาหรอก ถ้ามีปัญหาก็เข้าศูนย์ได้เลย หรือพวก dealer ก็ได้

3. blackholedell

blackholedell New Member Member

8
    0
    0
    อยากให้ลองสอบถามก่อนไปติดตั้งนะ

4. comborunner

comborunner New Member Member

11
    0
    0
    ที่ไหนก็ได้มั้ง พวกร้านตัวแนจำหน่ายก็ได้ แต่ต้องโทรแจ้งหรือแจ้งผ่านทางเว็บก่อนก็ได้

5. Bright

Bright New Member Member

4
    0
    0
    ส่วนใหญ่ก็ปีนึง ซ่อมได้หมด ถ้ามีประกันอยู่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้