[Help] อาการสตาร์ทไม่ติด โอเปิลคอซ่า 5 ประตู

การสนทนาใน 'Opel Club Thailand' เริ่มโดย maysa, 14 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. maysa

maysa New Member Member

4
    0
    0
    ช่างซ่อมทุกจุดแล้ว แล้วสรุปว่า กล่องเสีย
    ปกติแล้ว จะเสียจริงรึเปล่าครับ
    ถ้าเสียจริง ราคากล่องเท่าไหร่ครับ อยู่เชียงใหม่
    ขอบคุณคำตอบล่วงหน้าด้วยครับ

2. ปีสาดเดง

ปีสาดเดง Member Member

65
    0
    6
    ECU เสียหรือครับ ของมือ2 ก็น่าจะอยู่ไม่เกิน 5พันนะ
    อยู่ใน ชม. ก็ดูจากกระทู้แนะนำอู่ได้เลยครับ ช่างเต้ย ช่างเชษ
    หรือจะสั่งจากอู่ใน กทม ก็ได้ครับ :)

- - - Updated - - -

ECU เสียหรือครับ ของมือ2 ก็น่าจะอยู่ไม่เกิน 5พันนะ
    อยู่ใน ชม. ก็ดูจากกระทู้แนะนำอู่ได้เลยครับ ช่างเต้ย ช่างเชษ
    หรือจะสั่งจากอู่ใน กทม ก็ได้ครับ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้