ข่าวดีสำหรับซื้อขายโกคาร์ทและอุปกรณ์

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 2 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    หวัดดีครับ...แจ้งประกาศข่าวดี สำหรับ ผู้ที่ต้องการจะขาย ผู้ที่ต้องการจะซื้อ
    ทางสนาม PTT-MSL เตรียมบอร์ด ซื้อ ขาย ใว้ให้ทุกท่านที่ต้องการจะ ขาย และ ซื้อ
    โดยทางสนามไม่คิดค่าใช้จ่ายแต่อย่างใด..เพียงท่านนำข้อมูลและรูปถ่ายสินค้ามา ติดที่บอร์ด เพียงแต่เป็น อุปกรณ์สำหรับการเล่นคาร์ท อะไหล่รถคาร์ท รถคาร์ท
    เรายินดีให้บริการ เพื่อเป็นสื่อกลางระหว่าง คนขาย และ คนซื้อ ......ที่เล่นรถคาร์ท

ปล. แนะนำว่าท่านนำข้อมูล และ รูปถ่าย ราคา เบอร์โทรติดต่อ นำมาติดได้เองเลยในบอร์ดที่เราเตรียมใว้ให้
    ขอขอบคุณครับ
    เบอร์โทรสอบถาม 029392498

2. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ขาย contract นักขับ เหมื่อนพวกนักบอลได้ไหมครับ...

3. gai08

1,213
    4
    0
    :D มี หมวกกันน็อค SIMPSON รุ่น STREET BANDIT ขาย ของใหม่เอี่ยม.......

SIZE -M สีดำ จำนวน 2 ใบ
    SIZE- L สีขาว จำนวน 2 ใบ

ราคาต่อใบ......13,400 บาท (ราคาพิเศษ) มี Snell 05 and DOT approved. ใช้กับรถ DRAG

สนใจติดต่อได้ที่ สนาม PTT-MOTORSPORT LAND

เป็นสินค้าที่ ติดบอร์ด ฝากขาย ของคุณ ธนา ใครสนใจ ก็เข้ามาดูได้ หรือ โทรนัดได้ที่ เบอร์ 02 9392498 เวลา 13:00- 21:00 น ทุกวัน.....

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 สิงหาคม 2007
  4. gai08

1,213
    4
    0
    :D สินค้าของ ARAI หมวกกันน็อค และ อ๊อฟชั้นต่างๆ....สั่งได้ครับ...
    (ช่วงนี้ของหมด รอ คุณ เบ็น กลับจากญี่ปุ่นก่อนครับ..)

ปล. สินค้าขายดีมาก มาปุ๊ปก็หมด...ควต้องรอประมาณกลางๆเดือนของเข้า ถ้าสนใจก็เข้ามาดูได้ครับ...

5. gai08

1,213
    4
    0
    :D สินค้าอีกตัวที่แนะนำ...เกราะกันกระแทก...Rip protection
    เป็นงานที่ทำในประเทศ....เหมาะมาก ป้องกันการกระแทกได้ดี หุ้มด้วยหนังอย่างดี.....
    ราคา 2500 บาท น่าสนนะครับ....ติดต่อได้ที่สนามเหมือนกัน....

6. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0
    น่าจะเห็นหน้านางแบบด้วยนะ:D

7. onisuka123

onisuka123 New Member Member

4
    0
    0
    เมื่อไหร่จะเปิดบอร์ดครับ...

8. gai08

1,213
    4
    0
    อิอิ....เป็นบอร์ดที่สนามครับ....เอาใว้แปะสินค้าที่จะขาย..หรือ..ต้องการซื้อ เกี่ยวกับรถคาร์ท และ อุปกรณ์สำหรับ คาร์ท.....เป็นบอร์ดที่สนามครับ..ไม่ใช่ เว็ปบอร์ดครับ.....ขอบคุณครับ

9. gai08

1,213
    4
    0
    mychron4 เป็นสินค้าที่แนะนำอีกตัว..สำหรับผู้ที่ต้องการรู้เวลาต่อรอบ วัดรอบ วัดความร้อนเครื่อง
    น่าสนใจครับ...ลองเข้าไปดูตามลิงค์ เพื่อศึกษารายละเอียดเลยครับ

http://www.aimsports.com/products/mychron4/index.html

ราคา 14,500 บาท ของใหม่ สั่งจากต่างประเทศ

ปล.ราคาอาจขึ้นลงตามค่าเงินต่างประเทศ ในกรณีสั่งซื้อนะครับ.......

10. Driving machine

Driving machine New Member Member

23
    1
    0
    อุปกรณ์อะไรบ้างครับที่จำเป็นสำหรับผู้เริ่มต้นเล่น อยากลองเข้าคอร์ส 2 วัน ต้องเป็นวันไหนบ้างครับ เสาร์อาทิตย์ เช้าได้มั้ยครับ

ข้อสงสัยนิดนึงนะครับ อยากทราบว่าหมวกกันน๊อคของนอกคุณภาพต่างจากของในไทยมาหรอครับ หรือว่าของไทยมันไม่ดีครับ

ขอบคุณมากครับ

11. gai08

1,213
    4
    0
    หวัดดีครับ....เรื่องการเรียน 2 วัน ผู้เรียนกำหนดวันเลยครับ...แล้วมาเช็คตารางวันที่ไหนสนามว่าง หรือ ครูสอนว่างอะครับ..ถ้าว่างก็เริ่มเรียนได้เลยครับ...
    เรื่องหมวกกันน็อค..ขอตอบแบบนี้ครับ..ใส่เล่นๆไม่ได้ใช้แข่งขัน..ก็ไม่จำเป็นหรอกครับ..ความแตกต่างมันก็ย่อมมีแน่นอน..ความกระชับ..วัสดุก็แตกต่างกันครับ...อยู่ที่ผู้ใช้ต้องการใช้งานแบบไหน...ถ้าเอาไปแข่งก็จำเป็นต้องของนอกเพราะเค้ากำหนดต้องมี...Snell หรือ FIA > CIK รับรองอะ ครับ....แต่ ม.อ.ก ของไทย นั้นไม่ผ่านการรับรองของการแข่งขัน แต่ใช้งานได้ในระดับนึง (ใช้งานได้ครับ)
    และ ก็เป็นอะไรที่ปกป้องความอันตรายในระดับนึง...ก็อยู่ที่ผู้ใช้จะเลือก อะครับ
    สามารถซื้อของนอกได้ก็ซื้อเลยครับ..หรือว่า เอาของไทยๆใช้ใส่เล่นก็ได้ครับ..
    (หมายเหตุ กฎข้อบังคับทางสนาม ให้ใส่หมวกกันน็อคก่อนลงสนามทุกสนาม ครับ ปลอดภัยไว้ก่อน)

12. Driving machine

Driving machine New Member Member

23
    1
    0
    ขอบคุณมากๆๆครับ เดี๋ยวจะเข้าไป นัดวันเวลาเรียนอีกทีนะครับ ยัง 3,000 บาทต่อคนอยู่ใช่มั้ยครับ

เเละขอบคุณเรื่องหมวกด้วยครับ :)

13. photosik

photosik New Member Member

87
    2
    0
    ได้ความรู้ครับ อิอิ

14. lebrontong

lebrontong New Member Member

0
    0
    0
    T.N. Kart Racing จัดจำหน่ายอุปกรณ์โกคาร์ทและแข่งรถ อาทิ หมอนรองคอ กันกระแทก ถุงมือ ชุดแข่ง และอื่นๆ
    Accessories, Protections , Racing suit , Go-Karts Racing Part, Gloves.Items in stock or Pre-order.
    Page : http://www.facebook.com/pages/TN-kart-racing/455694311184518
    View attachment 1776942

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 มิถุนายน 2013
  15. lebrontong

lebrontong New Member Member

0
    0
    0
    T.N. Kart Racing จัดจำหน่ายอุปกรณ์โกคาร์ทและแข่งรถ อาทิ หมอนรองคอ กันกระแทก ถุงมือ ชุดแข่ง และอื่นๆ
    Accessories, Protections , Racing suit , Go-Karts Racing Part, Gloves.Items in stock or Pre-order.
    Page : http://www.facebook.com/pages/TN-kart-racing/455694311184518
    View attachment 1776940

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 มิถุนายน 2013
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้