GTO and FTO mania

การสนทนาใน 'GTO & FTO Sport Cars' เริ่มโดย baskat0007, 15 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. baskat0007

baskat0007 New Member Moderator

322
    0
    0
    บอร์ดนี้ไว้พูดคุยกันครับสำรหับคนที่รัก mitsubishi GTO,FTO และ mitsu sport รุ่นอื่นด้วยครับ

ไม่จำเป้นต้องมีรถก้สามารถพูดคุยกันได้นะครับ เรามาช่วยสร้างบอร์ดแห่งนี้ให้ครื้นเครงดีกว่าครับ อิอิ ปลุกกระแส GTo and FTo ให้มันกลับมา

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 สิงหาคม 2007
  2. boom_djmix

boom_djmix New Member Moderator

110
    0
    0
    เอาเตรียมมิตติ้งได้แล้วละ ไปแถวฝั่ง จรัญบ้างแล้วกัน

3. boom_djmix

boom_djmix New Member Moderator

110
    0
    0
    ช่วงนี้เงียบมากช่วงงานยุ่งกันนะ ว่าจะจัดทริปเขาใหญ่ GTO นอนเtent เอาปะ

4. baskat0007

baskat0007 New Member Moderator

322
    0
    0
    น่าสนนะ หาสาว ขาว หมวยไปให้ซักคนสิครับเด๋วไปเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้