แนะนำร้านที่รื้อและติดตั้งแก๊สหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย capu, 8 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. capu

capu New Member Member

24
    1
    0
    รถที่ซื้อมามันมีแก๊สอยู่แล้ว แต่ติดตั้งมาห่วยมากกกก ใช้ไม่ได้เลย(ปัจจุบันถอดระบบออกเพราะแก๊สมันรั่วเข้าไปผสมกับน้ำมัน ติดตั้งหม้อต้มก็ห่วย) อยากหาช่างที่รื้อระบบเก่าออกแล้วไล่เดินสายติดตั้งใหม่(แต่ใช้อุปกรณ์เก่าอะคับ) ใครมีอู่เด็ดๆเจ็งๆแนะนำด้วยครับ ไม่เกี่ยงว่าใกล้ไกล ขอให้ดีจริงจะไปครับ แต่ถ้าได้ใกล้ปิ่นเกล้าก็ดีคับ

2. avalanche

avalanche New Member Member

18
    0
    0
    ทำเองเลย.

3. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    อยู่แถวไหนครับ

4. suthaipo

suthaipo New Member Member

23
    0
    0
    ไม่รู้ทำไปรึยังมีแถวปากน้ำคุยดีราคากันเองของโทรคุยดู 02-3890268 ช่างเล็ก

5. CARINA

6,061
    165
    63
    อัพรอ จขกท.จ้า

6. @tnt@

@tnt@ New Member Member

22
    0
    0
    จขกท มันเเปลว่าไรอ่ะ เจอบ่อยมาก

7. CARINA

6,061
    165
    63

เจ้าของกระทู้อ่ะ

แถวปิ่นเกล้า ไม่รู้เลยครับ ไกลจัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้