สมัครสมาชิกแนะนำตัวได้เลยครับ

การสนทนาใน 'Altis Mania Racing' เริ่มโดย thaweesak, 13 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thaweesak

thaweesak New Member Moderator

724
    0
    0
    เนื่องจากเรานั้นได้เพิ่งทำการเปิดWEBBOARDนี้ขึ้นมาใหม่ ดังนั้นสำหรับผู้ที่สนใจจะเข้ามาอยู่ร่วมชายคาเดียวกับเราไม่จำเป็นต้องใช้รถยนต์TOYOTA ALTIS ก็สามารถมาสมัครกันได้ขอให้มีความรักในรถยนต์เป็นพอ พูดคุยกันรู้เรื่อง ถูกคอ และไม่จำเป็นต้องเป็นรถแต่ง รถอะไรก็ยินดีต้อนรับครับ ขอรบกวนผู้ที่สนใจสมัครเข้ามาร่วมพูดคุยแลกเปลี่ยนความรู้กับเราได้เลยครับผมโดยลง
    ชื่อ+นามสกุล
    เบอร์โทรที่ติดต่อกลับ
    วัน/เดือน/ปีเกิด
    สถานที่ทำงาน/เรียน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 กันยายน 2007
  2. thaweesak

thaweesak New Member Moderator

724
    0
    0
    เริ่มจากผมกันก่อนละกันนะครับ
    ผม โหน่ง เกตุโฉม
    เบอร์โทรศัพท์ 086-006-9394
    พักอยู่ที่หมู่บ้านเปรมฤทัย เขตประเวศ กรุงเทพ 10260
    เกิดวันที่ 24 มีนาคม 2514
    สถานที่ทำงาน โรงแรมรีเจนท์
    EMAIL & MSN : [email protected]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 พฤศจิกายน 2007
  3. mosakijung

mosakijung New Member Lady Member

79
    0
    0
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนนะคะ
    นู๋โมค่ะ อายุ 24 ปี
    สถานที่ทำงาน ห้างหุ้นส่วนสามัญ ก้าวหน้าธุรกิจและการบัญชี
    168 หมู่บ้านฉัตรแก้ว แขวงคลองจั่น เขตบางกะปิ กรุงเทพมหานคร
    โทร.087-934-6116
    ติดต่อปรึกษาด้านกฎหมายและบัญชี รวมทั้งอะไหล่แต่งรถเด๋วนู๋จัดให้ค่ะ
    [email protected]

ปล.รถแบบเดิมๆนะคะ อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 กันยายน 2007
  4. thaweesak

724
    0
    0
    น้องโมจะรถแต่งหรือไม่แต่งไม่ใช่ปัญหาหลักอะไร ของอย่างนี้มันอยู่ที่ความเข้าใจมากกว่า เราอยู่กับแบบพี่แบบน้อง เอาไว้รับฟังปัญหากันไม่ได้มาแต่งรถเพื่อแข่งขันกันครับ อยู่แบบ ชิว ชิว

5. mosakijung

mosakijung New Member Lady Member

79
    0
    0
    รับทราบค้าบบบบบบบท่านประธาน

6. thaweesak

724
    0
    0
    น้องโมพี่ว่าอย่าเรียกท่านประธง ประธานอะไรเลยดีกว่ามันเขินๆ ยังไงก็ไม่รู้ เรียกพี่โหน่งดีกว่าครับเป็นกันเองดีน้อง

7. apple-was

apple-was New Member Member

30
    0
    0
    พี่เปิ้ลยินดีต้อนรับสมาชิกสาวสวยแห่งAltis Mania Racing ยังไงก็มาดพสบ่อยๆนะเป็นเพื่อนกัน

8. mosakijung

79
    0
    0
    มะได้ถ่ายรูปคู่กะรถนะคะไว้โอกาสหน้าจะจัดให้ค่ะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 กันยายน 2007
  9. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    ^^มาแอบดู อิอิ

10. apple-was

30
    0
    0
    น้องโมวันหลังโพสรูปแฟนมาให้ดูบ้างสิค่ะ ท่าทางจะหล่อเอาการนะค่ะ เรื่องรูปเอาไว้วันหลังก็ได้ไม่ซีเรียสค่ะ

11. N.O.N.G

N.O.N.G New Member Member

28
    1
    0
    มาแอบดุเหมือนกัน

12. mosakijung

79
    0
    0
    555+ แฟนมะชอบถ่ายรูปค่ะ

13. thaweesak

724
    0
    0
    ขอบคุณนะครับที่แวะเข้ามาเยี่ยมเยียน ยินดีต้อนรับทุกท่านด้วยไมตรีครับ ไม่ได้เป็นสมาชิกก็สามารถคุยกันได้ครับ สบายๆ ไม่ซีเรียสอะไร แต่รูปรถก็สวยดีนะครับ

14. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48

ไม่หล่อ
    ไม่รวย
    รถไม่แรง

หลงมาได้ไงม่ะรู้

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 ตุลาคม 2007
  15. apple-was

30
    0
    0
    ท่าทางแฟนน้องโม จะรักน้องโมมากนะค่ะ ดีค่ะ ความรักทำให้เรามีกำลังใจค่ะ
    ;););););):D:D:D:D:D:D:D:D:p:p:p:p:p:p:p:p:rolleyes::rolleyes:

16. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48

:Dถูกต้องนะคับบบบบบบบบบบบบบบ:D

17. mosakijung

79
    0
    0
    555+ มารักกันในALTISซะแว้ว

18. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    จัดปาย

19. thaweesak

724
    0
    0
    คุณบอย เมื่อไรจะยกขันหมากมาล่ะครับ

20. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    อยากไปพรุ่งนี้เลยคับ

แต่คุณ ป้า โม แกคงเอาปืนไล่ยิงออกมาแน่

อิอิ แต่ก็ขอบวช ก่อนนะคับ

21. mosakijung

79
    0
    0
    555+ รีบบวชนะจ๊ะตัวเอง^^^^^

22. thaweesak

724
    0
    0
    ดีครับคุณบอย บวชเรียนซะก่อน ก่อนที่จะเบียด อย่างผมนี้ยังไม่บวชเรียนเลย เบียดจนลูก ออกมา2หน่อโตทันใช้แล้วครับ ค่อยๆสร้างเนื้อสร้างตัวเพื่ออนาคตที่ดีครับ เป็นกำลังใจให้ มีอะไรโทรปรึกษาได้ครับ ยกเว้นเรื่องเงิน ฮิฮิ(ล้อเล่น)

23. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48

ปีหน้า เลย:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 ตุลาคม 2007
  24. thaweesak

724
    0
    0
    แล้วมีคนให้ขี่คอหรือยังบอย อย่าลืมเรียกพี่ล่ะ

25. mosakijung

79
    0
    0
    อ่ะโหมะไหวมั้งคะบอยอ้วนนนนนนนนะคะ คอหักแน่เลย 555+

26. thaweesak

724
    0
    0
    หนักกี่โลล่ะ นู๋โม ถ้าไม่เกิน 70 โลล่ะ พอไหว

27. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    70 พอดีคับพี่

(น.น.วันบวชนะ)

แต่ตอนนี้ ..........

28. mosakijung

79
    0
    0
    ก้อว่ากันปายยยยยยยยยจ้ะ

29. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    ขำๆ อีก

30. thaweesak

724
    0
    0
    สบายมากๆน้องบอย แค่70 โล ขำขำ หนักกว่านี้พี่ยกมาแล้ว(น้ำหนัก)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้