สมัครสมาชิกแนะนำตัวได้เลยครับ

การสนทนาใน 'Altis Mania Racing' เริ่มโดย thaweesak, 13 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mosakijung

mosakijung New Member Lady Member

79
    0
    0
    อ่ะนะ คุณพี่โหน่ง 555+

2. apple-was

apple-was New Member Member

30
    0
    0
    นู๋โมไม่ต้องห่วง พี่โหน่งแกคอแข็งอีกต่างหาก

3. mao\\\

mao\\\ Guest

0
    0
    0
    ฝากด้วยนะคัรบ

altisแห่ง[SCM]SCREAMETเดิมๆใจติ๋มครับผม [email protected]

4. thaweesak

thaweesak New Member Moderator

724
    0
    0
    ขอรายละเอียดหน่อยครับคุณ mao อ่านไม่เข้าใจครับ ขอขอบคุณที่แวะมานะครับ

5. mosakijung

mosakijung New Member Lady Member

79
    0
    0
    ยินดีต้อนรับนะคะ พี่โหน่งมาไวจิงวุ้ย

6. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    แอบมาดู หุหุ

7. thaweesak

thaweesak New Member Moderator

724
    0
    0
    ถ้าหากว่าพี่ไม่ตื่นสาย ในวันหยุดพี่มักจะเข้ามาไว มาอ่านข่าวต่างๆ ตามหน้าหนังสือพิมพ์ต่างๆอ่ะโม

8. rusty_RASTA

rusty_RASTA New Member Lady Member

49
    0
    0
    รายงานตัวค่ะ :D

รัตน์ กัญญารัตน์ สว่างเนตร
    081-8862951
    6 JAN 1978
    [email protected]

THANKS

9. thaweesak

724
    0
    0
    สวัสดีครับคุณรัตน์ ยินดีต้อนรับนะครับ มีอะไรก็เข้ามาคุยในบอร์ดได้ตลอดเวลานะครับ เราคุยกันสนุกๆ คุยกันได้ทุกเรื่อง ไม่ซีเรียสอะไร คิดซะว่าเราเป็นพี่ เป็นน้องกัน อย่างไรก้อแวะเข้ามาคุยด้วยกันบ่อยๆ นะครับ

10. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    หุหุ งง อีก กระทู้

11. thaweesak

724
    0
    0
    ไม่ต้องทำเป็นงง พอดีคุณรัตน์เขามาแนะนำตัว ก้อจะได้มีเพื่อนคุยเพิ่มงัย บอร์ดนี้ก็มีเราไม่กี่คนที่เข้ามาคุยกัน

12. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    อิอิ บอร์ด ส่วนตัว

13. rusty_RASTA

rusty_RASTA New Member Lady Member

49
    0
    0
    มารายงานตัวเจ้าค่ะ มาพร้อมคำถามเด็กๆ ที่สร้างปัญหาอยู่ขณะนี้อ่ะ

พอดีว่ารัตน์ลอกสติ๊กเกอร์ที่ติดตอนไป Rally ออก แล้วรถมันเป็นรอยเหนียวๆ อ่ะ ไม่ทราบว่าจะแก้ได้ยังไงคะ??

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 พฤศจิกายน 2007
  14. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    ง่ะ ค่อยๆๆขัด เด๋วก็ หมดคับ จิงป่ะพี่โหน่ง

แต่ ตอนติดนี่ ลอกหมดเลยหรอคับ เพราะ ปกติ เวลาปายRally อ่ะคับ เค้าจา ลอกเฉพาะ ข้างๆคับ

เอาแค่พออยู่คับ เวลา ลอก ก็ ง่ายมากมาย อิอิ

15. thaweesak

724
    0
    0
    ใช่แล้วครับ ค่อยๆ ขัด แต่ถ้าเป็นพวกสติ๊กเกอร์นี่ใช้พวก คาร์โก้หรือพวกน้ำยาขัดสีพวกนี้ออกชัวร์ แต่อย่าขัดแรงนะครับ สงสารรถมันอ่ะ สังเกตที่รถผม ซิครับสติ๊กเกอร์เพียบ (บ้า ฮิฮิ)

16. apple-was

apple-was New Member Member

30
    0
    0
    ยินดีต้อนรับจ๊ะ อย่างไรก็เข้ามาคุยด้วยกันบ่อยๆ นะจ๊ะคนสวย

17. rusty_RASTA

49
    0
    0
    สวัสดีทุกคนค่ะ สบายกันดีนะคะ:)

เมื่อไหร่จะมี Meeting อ่ะคะ อยากเจอทุกคนเลย;)

18. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    อิอิ วันนั้น ปายมิตติ้ง กันหน้าปากซอย บ้านพี่โหน่งสุดหล่อ

เด๋ว ปายอีกนะเพ่

19. thaweesak

724
    0
    0
    จัดปายอย่าให้เสียของ ส่วนการมีทติ้ง เอาไว้ว่างๆเรามาหาอะไรหม่ำกันดีกว่า คุณรัตน์อย่าลืมมานะครับพาแฟนมาด้วยก็ได้ จะได้รู้จักกันไว้ครับ

20. rusty_RASTA

49
    0
    0
    เอิ้ก เอิ้ก แฟนไม่มีอ่ะคะ เอาคุณพ่อไปแทนได้มั้ยคะ?!?! :p

21. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    อิอิ จัดปายคับ

22. thaweesak

724
    0
    0
    ดีครับพามาเลย เราจะได้มีผู้ใหญ่มาดูแลครับ (จ่ายตังค์) อิอิ ล้อเล่น

23. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    คิดเหมือนผมเลนพี่ อิอิ

24. thaweesak

724
    0
    0
    คุณรัตน์พักอยู่แถวไหนล่ะครับ เอาสะดวกเข้าว่า และพบกันแบบครึ่งทาง ชอบนั่งร้านแบบไหนเอย ส่วนผมได้ทุกแนว โดยเฉพาะ คาราโอเกะชอบมากๆ

25. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    มีเด็กๆๆด้วย ป่าว อิอิ

26. rusty_RASTA

49
    0
    0
    รัตน์อยู่รัชดาฯ ค่ะ แถวศาลอาญา
    รัตน์ว่าเจอกันที่ร้านแถวเกษตร-นวมินทร์ หรือ เส้นเลียบทางด่วนรามอินทรา- อาจณรงค์ก็ดีนะคะ
    แต่ถ้าเป็น KARAOKE คงไม่ไหวอ่ะ เดี๋ยวรัตน์โชว์ลูกคอแล้วกลับไปนอนไม่หลับจะหาว่าไม่เตือนไม่ได้นะคะ :rolleyes::D

ถึง คุณบอย..
    คุณโหน่งเค้ามีเด็กคอยดูแลอยู่แล้วสองคนค่ะ ไม่ต้องเป็นห่วงขานั้นหรอก จริงป่ะคะคุณเปิ้ล ๕๕๕ :p

27. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    อิอิ ปายพี่ แถว รัชดา ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆ

28. thaweesak

724
    0
    0
    ลงมาให้ได้ล่ะกันบอยจะคอย ยังไงก็คอนเฟิร์มมาล่ะกันนะครับคุณรัตน์ ว่าว่างตรงกันวันไหน เราจะได้ไปหาอะไรกินกัน ผมยังไงก็ได้

29. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    เด๋ว ขอ ผมจัดคิวก่อนนะพี่ ยาวอ่ะ คริ คริ

30. thaweesak

724
    0
    0
    คิวไม่ยาวได้ไง สาวๆใน HI5 ตรึม อิจฉาคนรูปหล่อ พ่อรวย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้