ขอให้เพื่อนๆทุกท่านช่วยกันคิดซักนิดในการตั้ง-ตอบกระทู้ครับ

การสนทนาใน 'Altis Mania Racing' เริ่มโดย thaweesak, 13 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thaweesak

thaweesak New Member Moderator

724
    0
    0
    ขอความกรุณาให้เพื่อนๆทุกท่านโปรดคิดซักนิดในการใช้บอร์ดร่วมกันหน่อยนะครับเพื่อเป็นแนวทางในการอยู่ร่วมกัน อย่างสันติสุขครับ
    1.ในการพุดคุยกันในWEBBOARD โปรดใช้ถ้อยคำที่สุภาพเพราะว่าเราเป็นเว็ปเปิด สุภาพ เป็นกันเอง ไม่รุนแรงครับ
    2.ในการโพสกระทู้ข้อความกรุณาคิดซักนิดก่อน ไม่ควรทำให้ผู้อื่นเดือดร้อน และพาดพิงถึงบุคคลที่ 3
    3.ในการไปพบปะพูดคุยตามMEETING ขอให้โยนทิ้งความอีโก้ต่างๆ ไปเลยนะครับ เราขอเน้นแบบเป็นพี่เป็นน้องกันมากกว่า ถ้อยทีถ้อยอาศัยกัน
    4.ขอให้พูดกันตรงๆอย่าโกหก กันเลยผมขอเน้นเรื่องการแต่งรถนะครับ มัน เป็นความชอบส่วนบุคคล อย่าได้พูดในทางเสียหายเลยนะครับ ใครถนัดแถวไหนก็แต่งกันไปตามกำลังทรัพย์ของตนเอง
    5. อยากให้เคารพกฏ กติกา ต่างๆ ของ WEB SITE ด้วยนะครับ เราไม่อยากมีปัญหาทั้งสิ้น
    ข อ ข อ บ พ ร ะ คุ ณ ม า ใน โ อ ก า ส นี้ ค รั บ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 ธันวาคม 2007
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้