กระทู้นี้เอาไว้สำหรับแขกผู้มาเยี่ยมเยียนค่ะ

การสนทนาใน 'Altis Mania Racing' เริ่มโดย apple-was, 20 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. apple-was

apple-was New Member Member

30
    0
    0
    กระทู้นี้ตั้งขึ้นมาเอาไว้สำหรับแขกผู้มาเยี่ยมเยียนในเว็ปบอร์ดนี้ ถึงแม้ว่าท่านทั้งหลายจะเป็นสมาชิกหรือไม่เป็นสมาชิกกับเราก็ตาม แต่ท่านก็สามารถที่จะโพส ดูข้อความต่างๆในเว็ปบอร์ดทั้งหมดได้ เพราะว่า RACING WEB.NET นั้นก็เปรียบเสมือนเป็นบ้านหลังใหญ่ ที่มีลูกบ้านมาอาศัย อยู่กันอย่างอบอุ่น เพราะฉนั้นเราจึงให้เกียรติกับสถานที่แห่งนี้ที่เราได้อาศัยอยู่ และRC WEB ก็เป็นชุมชนONLINE ที่ไม่ได้ปิดกั้นทางความคิด เป็นโลกแห่งเสรีภาพที่แท้จริง และอิสระทางความคิด จงเปิดมุมมองใหม่ๆ พร้อมกับรับสิ่งใหม่ๆเข้ามาในชีวิต ส่วนใครที่ได้เข้ามา ขอความกรุณาโพสอะไรเล็กน้อย แล้วเราจะกลับไปขอบคุณ

2. For~te...

For~te... New Member Member

179
    0
    0
    แสดงความยินดีกับบ้านหลังใหม่ด้วยนะคับ ขอบคุณที่ไปทักทายเราที่ SDU C@R CLUB แล้วจะเข้ามาคุยบ่อยๆนะคับ ป๋มเต้คับ คุยกันได้คับเพื่อนกันทั้งน้าน

3. thaweesak

thaweesak New Member Moderator

724
    0
    0
    ยินดีต้อนรับคุณเต้เป็นอย่างยิ่งครับ ผมโหน่งครับ หวังว่ามิตรภาพนี้อีกยาวนานครับ แล้วผมจะเข้าไปคุยด้วยบ่อยๆเช่นกันครับ อย่างน้อยเราก็ได้เพื่อนเพิ่มมาอีกคน

4. manmunoi

manmunoi New Member Member

43
    1
    0
    แวะมาเยี่ยมเยียนตามคำเชิญครับ KiG-KoG _ club ครับผมมาจากเชียงใหม่เลยนะเนี้ย แล้วจะมาบ่อยๆนะแค๊ป

5. thaweesak

thaweesak New Member Moderator

724
    0
    0
    ดีใจจังเลยครับ สมาชิกของ RC WEB.NET มีอยู่ทุกที่ทั่วประเทศเลยครับ ยินดีต้อนรับครับ แวะเข้ามาคุยด้วยกันบ่อยๆครับ มีโอกาสผมจะไปเที่ยวเชียงใหม่ครับ

6. cassanovy

cassanovy New Member Lady Member

110
    4
    0
    แอบแว่บมาเยี่ยม...ตอนดึกๆ.

7. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    แอบมาดู อิอิ

8. mosakijung

mosakijung New Member Lady Member

79
    0
    0
    มีAltisสีทองมาบ้านนี้แล้ววววววววว

9. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    สวยๆคับ

10. thaweesak

724
    0
    0
    คนขับ อัลติส รูปหล่อ และสาวสวยทุกคน ดูอย่างนู๋โม สิเนอะ บอย

11. thaweesak

724
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ ที่แวะมาเยี่ยม มาทักทายกัน แล้วเป็นดีเจ จัดอยู่คลื่นไหนครับ จะหมุนไปฟังครับ

12. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48

ถูกต้องนะคับบบบ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 ตุลาคม 2007
  13. apple-was

30
    0
    0
    จัดปาย...คุณบอย

14. nok_Ja-1

nok_Ja-1 New Member Member

2,177
    2
    0
    วะมาทักทายคับ..ผม นก CEO Bang Yai Racing Zone ยินดีที่ได้รู้จักคับยังไงถ้าเจอกันตามท้องถนนบีบแตรทักทายกันได้นะคับ:D:D

15. thaweesak

724
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับคุณนก แวะเข้ามาคุยด้วยกันบ่อยๆ นะครับ

16. nok_Ja-1

2,177
    2
    0
    เหอๆๆ...แล้วจะมาเข้าบ่อยๆคับ

17. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    โห้ มี CEO ด้วยคับพี่

18. thaweesak

724
    0
    0
    คลับเรามันต้อง CEO ONLY แต่ไม่ว่าระดับไหน ระดับอะไรเราก็ยินดีต้อนรับเสมอครับ เพราะเรามันก็คนพันธ์RC WEB.NET เหมือนกัน

19. nok_Ja-1

2,177
    2
    0
    เหอๆๆ...CEO ก็คอยดูแลน้องๆในทีมเฉยๆแหละคับตั้งหั้ยมันดูดีหน่อยนะคับ...:D

20. thaweesak

724
    0
    0
    CEOฟังดูดีกว่า ท่านประธานตั้งเยอะคุณนก ดูมันเป็นทางการ และราชการไปหน่อย

21. nok_Ja-1

2,177
    2
    0
    เหอๆๆ...จิงๆแล้วโซนผมก็มีประธานนะคับ...:D

22. MAO KIGKOG

MAO KIGKOG New Member Member

455
    5
    0
    อิ อิ แวะมาดูความเคลื่อนไหว หวัดดีคับ altis mania

23. thaweesak

724
    0
    0
    สวัสดีครับคุณMAO KIGKOG ที่นี้ก็ยังเรื่อยๆ มาเรียงๆ ครับ ก็ได้พี่ๆน้องๆ ในRC WEB นี่แหละครับที่เข้ามาทักทายกันครับ

24. bunsai

bunsai New Member Member

88
    5
    0
    หวัดดีคับ...แวะมาเยี่ยมเยียนคับ........:D

25. mosakijung

mosakijung New Member Lady Member

79
    0
    0
    หวัดดีค่ะยินดีต้อนรับค่ะ หนุ่มๆเยอะดีแฮะ 555+

26. thaweesak

724
    0
    0
    อย่างน้อยบอร์ดเราก็มีสาวสวยถึง 2 คน ขอชมกันเองล่ะกันเนอะ

27. apple-was

30
    0
    0
    ไม่สวย แต่น่าร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

28. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    แง้ววววววววววววว

1 เดียวเท่านั้น อิอิ

29. thaweesak

724
    0
    0
    รวมพี่อีกคนสิบอย นะตัวเอง

30. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    อ่ะนะ ปายซะแร่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้