น๊อตล้อ เกลียวเท่าไรอะครับ

การสนทนาใน 'Altis Mania Racing' เริ่มโดย Suphakrit, 30 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Suphakrit

Suphakrit New Member Member

67
    2
    0
    อยากทราบว่าน๊อบล้อaltis เกลียวเท่าไรอ่า 1.5 อะป่าว

2. $%+[~GT~]+%$

$%+[~GT~]+%$ New Member Moderator VIP

96
    24
    0
    ตอบแทน ไม่ว่ากันนะครับ
    แอลติส 1.5 ครับ
    มีน็อตซิ่งขายครับ มีหลายแบบ
    ขอบคุณครับ

3. Suphakrit

Suphakrit New Member Member

67
    2
    0
    ครับผม พอดีจาเอาให้น้องอะครับไม่แน่จายว่าม่านใส่กับรถน้องได้อะป่าว ขอบคุนมากครับผม

4. thaweesak

thaweesak New Member Moderator

724
    0
    0
    ตามนั้นเลยครับ เกลียว1.5 ครับ อัพไป เรายินดีต้อนรับทุกท่านครับ เพราะว่าเราเป็นเว็ปเปิด ทุกท่านสามารถที่จะแสดงความคิดเห็น ที่เป็นประโยชน์ได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้