มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒครับ

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย Giggs, 19 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Claw

Claw New Member Member

40
    3
    0
    ชนอีกแล้วเมื่อเช้า ไปบีบแตรรถที่มาปาดหน้า แล้วเขาเคือง ปาดหน้าแล้วแบรกให้ชนซะงั้น แล้วยังลงมาด่าอีกด้วยอ่า เหตุการณ์คร่าวๆเป็นเช่นนี้
    เปลี่ยนเลนมาอยู่ดีก็มีรถมาปาดหน้าแล้วผมก็เลยบีบแตรและเปลี่ยนเลนหนี แต่เขาที่แซงไปแล้วก็มาเข้าข้างหน้าแล้วเบรคอย่างแรง ทำให้ผมเบรคแต่ไม่อยู่แก้มข้างโดนไปบุบเลย แถมยังลงมาด่าอีกท้าต่อยด้วยอ่ะ ด่าโหดมากมาย สุดท้ายเรียกประกัน เขาผิด ส่วนผมก็บุบไป

ขับรถช่วงนี้ก็ระวังกันหน่อยนะครับ

[JoD_Accord] ถูกใจสิ่งนี้
  2. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,911
    62
    48
  3. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,911
    62
    48
    อัพๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

4. Claw

Claw New Member Member

40
    3
    0
    จบแล้ว ลอยล่อง คับผม 55

5. [JoD_Accord]

1,911
    62
    48
    มศว หายไปไหนหมดๆๆๆ

6. [JoD_Accord]

1,911
    62
    48
    ยังมีใครอยู่มั๊ยค้าบบบบ

7. [JoD_Accord]

1,911
    62
    48
    ไม่อยู่กันเลยเหรอคร้าบบบ มศว เทาแดง

8. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    แวะมาทักทาย ฮ่าๆๆ หายไปนานมาก สบายดีกันไหมค่ะ นู๋จ๊อด ไม่รู้จำกันได้ไหม หุหุ

9. [JoD_Accord]

1,911
    62
    48
    ได้ค้าบ จะบอกว่าผมจบแล้วววว ฮริ้ววววว รับที่องครักษ์ปลายปี

10. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    Congratulations นะจ๊ะ ว่าแต่เลี้ยงไหนนิ ??? หุหุ ^^

11. [JoD_Accord]

1,911
    62
    48

ยังคร้าบๆ ไว้รับก่อน อิอิ ไม่อยากจบเลย อยู่ที่ มศว มาตั้งแต่ ม.1 อยู่มา 10 ปี อาจจะต่อโทที่เก่านี่แหละ ผมรหัส 50

12. [JoD_Accord]

1,911
    62
    48
    หายไปไหนหมดค้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

13. tonzung

tonzung Active Member VIP

1,060
    13
    38
    รหัส 43... แวะมาทัก :)

14. [JoD_Accord]

1,911
    62
    48
    ดันครับๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้