1986 Race car In Thailand

การสนทนาใน 'Circuit Racing' เริ่มโดย ArtRacing, 22 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ccat

ccat New Member Member

155
    0
    0
    มีอีก

มีอีกครับ

2. ccat

ccat New Member Member

155
    0
    0
    ต่ออีก

ต่ออีกครับ

3. garage_HKD

garage_HKD New Member Member

115
    8
    0
    ใครมีรูปอีกไหมครับ

4. ก็คู่กัดคู่นี้.....ที่ทำให้สนามพีระต้องหยุดปรับปรุงไปซักพักใช่ไหมครับ......

5. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    เอ ใช่ไหมนี่
    ;););)

6. lomonza

lomonza New Member Member

2
    1
    0

เหอๆๆใช่คับ

NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  7. LonZar_EVOlll

LonZar_EVOlll Member Member

295
    3
    18

สุดยอดครับ สุดยอดจริงๆ

:D :cool: :eek: :rolleyes:

8. Thana_thanakul

Thana_thanakul Guest

0
    0
    0
    เอ ไหนครับ คุณเอ ธรรมนูญหรือเปล่าครับ หากใช่ สวัสดีปีใหม่ ฝากความคิดถึงให้ เพื่อนๆ ทุกคนด้วยนะครับ

9. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    เอ น้อง อ้น ลูกคุณ ปรีชา ทรัพย์คง ครับ

10. OKUMI

OKUMI New Member Racer

160
    8
    0
    เอ ธรรมนูญ ตอนนี้เป็นหัวหน้าแก๊งบ้าพลังไปแล้วครับ พวกตัวแข่งสมัยยุคปี 80's นี่แกขุดมาทำหลายคัน

11. A.GT

A.GT Guest

0
    0
    0
    สวัสดีคุณเหลียง (ธนา ธนากุล)
    คิดถึงเพื่อนอยู่เหมือนกัน ไม่เจอกันนานมากเลยเพื่อน
    ตอนนี้เข้าไปทำรถอยู่กับอาขุม ยังคุยถึงเหลียงกับเหม่งเลย
    อยากได้เบอร์เหลียงจัง ส่งมาทาง email ก็ได้นะ [email protected]
    A.

12. Masterpiece

Masterpiece New Member Member

85
    3
    0
    สวยมาก ๆ ครับ

13. tor_cef-thai

tor_cef-thai New Member Member

19
    0
    0
    แหล่ม ....................

14. โอ๋ RACING GARAGE

โอ๋ RACING GARAGE Active Member VIP

1,733
    22
    38
    นึกถึงพวกเราที่วิ่งๆกันอยู่ทุกวันนี้ อีกสัก10ปี 15ปี ย้อนกัปมาดูคงมีความสุข ภาพเก่าๆก้อคงย้อนกัปมาเหมือนกันนะคัป เอาง่ายๆ ผมเอารูปสมัย3ปีที่แล้ว ที่เอารถไปวิ่งครั้งแรกในพีระ ยังอมยิ้มอยู่เลยคัป(หลุด100R :) )

15. primmy

primmy New Member Member

89
    1
    0
    ผมพอมีรูปของคุณปรีชา ทรัพย์คง ขับโตโยต้า ลิฟท์แบค สีขาว ลายฟ้า ที่สนามบิน ดอนเมือง ขอไปค้นก่อนครับ แล้วก็รูป สมัยแข่ง ควอเตอร์ไมล์ ที่วัชรภูมิ..แต่เอาทางเรียบก่อนแล้วกัน...........ผมเองก็เป็นกรรมการสนามอยู่หน้าพิท ของคุณ มงคล สมัยนั้น ถ่ายเก็บไว้หลายรูปอยู่ ถ้ามีรูปสวยๆ จะเอามาลงให้ครับ

16. primmy

89
    1
    0
    ผมถ่ายไว้ เมื่อ 25 ปีที่แล้ว ที่สนามบิน ดอนเมือง ของคุณปรีชา ทรัพย์คง เป็น ลิฟท์แบค เครื่องทวิน ปลั๊ก...รถสวยมาก สมัยนั้น

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 มกราคม 2009
  17. primmy

89
    1
    0
    ที่ดอนเมือง อีกภาพนึง................ สมัยนั้น Lancer ก็ไม่เบา แต่ผมหารูป ของ เกรียงไกร ที่ขับ ที่สนามบิน ลพบุรีไม่ได้ ตอนนั้น ช่างก๊อง ทำให้ สตาเล็ท ยึดข้อ ขยายไส้ เป็น 2000 แรง โค..ตร

RZB-12 ถูกใจสิ่งนี้
  18. primmy

89
    1
    0
    มีรูป ควอเตอร์ไมล์ มาแทรกหน่อย นะครับ เมื่อปี 82
    คันเขียว ผมจำเครื่องไม่ได้แล้ว ไม่รู้ว่าเป็น 18 RG หรือไม่
    ของพี่หวี ขับเฟียต 124 ST สีขาวฟ้า เครื่อง 1400 ทวินแคม รอบ 9000 rpm ไมด้าทำให้
    วิ่งอยู่ 14.3 วิ

19. primmy

89
    1
    0
    เครื่องโร สมัยนั้น เสียงดังสุดๆ พื้น กับ เครื่องใน ตับไต สั่นไปหมด เวลาวิ่งผ่าน..นี่เรื่องจริง ต้องอุดหู... ครับ แต่ก็ยังวิ่งอยู่ 13 วิ นะ เครื่อง 12 A

20. primmy

89
    1
    0
    เห็นท้ายโผล่ อยู่ เบอร์ 45 น่าจะเป็นของ คุณสุพจน์ กสิกรรม K45 อู่สีเทา จันทบุรี ที่มาขับสนามพีระ ปี
    เบอร์ 8 ของ ยักษ์ ไฟบูรณ์ ร้านยาง แถวถนนราม....วิ่งกลางๆ ลิฟท์แบค อีกคัน ที่พีระ ปี 85

อัพโหลด รูปยังไม่ได้ เดี๋ยวค่อยส่งอีกที
    :teeth:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 มกราคม 2009
  21. primmy

89
    1
    0
  22. primmy

89
    1
    0
  23. primmy

89
    1
    0
    ผมถึงชอบ เฟียต ไง ก็เพราะไปดู พี่หวี...สมัยนู้น............และรถคันแรกก็คือ FIAT 124 ST.. สีแดง

24. RZB-12

RZB-12 New Member Member

553
    197
    0
    เฮีย ไพบูรณ์ หรือ ยักษ์ ตอนนี้เปิดร้านยางชื่อ RP TIRE อยู่ตรงถนนศรีนครินทร์ ฝั่งตรงข้าม เสรี เซ็นเตอร์ อ่ะครับพี่

25. Maximus Hippopotemus

Maximus Hippopotemus New Member VIP

88
    3
    0
  26. bond 1

bond 1 Active Member VIP

1,683
    18
    38
    สุดยอดครับ แค่นี้คงแทนความหมายอื่นได้ดีนะครับ

27. primmy

89
    1
    0
    BMW สมัยนั้น โหดๆทั้งนั้น รถคุณมงคล เบอร์11 สวยที่สุด หล่อ เงา ละเอียดทุกเม็ด มีรถของคุณชวาลา เบอร์ 16 และของคุณฐิติ เบอร์7.. ส่วน 21 ผมจำไม่ได้ ว่าใครขับ..

28. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    โป่งโหดๆ ทั้งนั้น 555

29. March_Weber

March_Weber New Member Member

1,539
    32
    0
    ฮือๆๆๆๆเกิดทัน แต่ไม่มีโอกาศไปสัมผัสการแข่งขันในสมัยนั้น ยิ่งดูยิ่งชอบ Weber แรงๆ ทั้งนั้น อิอิ

30. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    ดูแล้วไม่น่าเชื่อเลยว่าคือสนามพีระ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้