CAP 4 DRAG ***Finish***

การสนทนาใน 'Thai Diecast Model' เริ่มโดย RA 720, 17 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RA 720

RA 720 Well-Known Member Member

1,137
    88
    48
    ได้ชมแน่ครับ ช่วงนี้สั่งของอยู่ ลงเรื่อมาครับ อิอิ

ขอบคุณครับที่ติดตาม

2. GT-T

GT-T New Member Member

36
    1
    0
    รถผมเองยังไม่เสร็จเลยช่วงหันเล่นรถบังคับแทนไม่ทราบจำผมได้ป่าวครับพี่ธาราสบายดีนะครับ:cool:

รถฟันนี่คาร์ของพี่เจอกับหน้ายาวของผมค่อยมันหน่อย อิอิ :p

3. RA 720

RA 720 Well-Known Member Member

1,137
    88
    48
    คันนี้ US ARMY ใช่ป่ะครับ ได้มาเท่าไหร่อ่ะผมจ้องอยู่แต่สู้เค้าไม่ได้มันแรงจริงๆ เสร็จเอามาดูบ้างนะครับ อย่างหล่อเลย

4. GT-T

GT-T New Member Member

36
    1
    0
    ใช่ครับ US ARMY ได้มา ไทยพลาโมครับ ได้จากพี่บอลมาครับ ในราคาที่คาดไม่ถึงเลยครับผม
    ได้ราคา 900 บาทครับ ตอนที่พี่เอาขายในเวปผมเห็นหลายวันแล้วไม่มีใครเอาผมเลยเอามาครับส่วน
    อีกคันพี่เขาเก็บไว้ต่อเองอีกคันไม่รู้ใครเอาครับ ตอนนี้ผมก็ให้เขาหาอีกคันอยู่อยากมีเก็บไว้อีกคันครับ
    ลืมบอกตอนได้มาได้แบบใหม่มากห่อยังไม่ได้แกะเลยครับ :eek:

5. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
  6. กค3809

กค3809 New Member VIP

21
    0
    1
    ขอเบอหน่อยพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้