เบื่อไหมครับ เวลาขับ 200 แล้วมีคนมาจี้ตรูด.......

การสนทนาใน '200SX & Silvia' เริ่มโดย MARKED_RIDER, 18 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Potae125

Potae125 New Member Member

4
    0
    0
    เหมือนกันครับ เห็นรถสวยๆก็อยากจะชมใกล้ๆ

2. nut ok

nut ok Guest

0
    0
    0
    ตามมาไม

ก็ตีคู่แล้วถามว่าตามมาไมกูหลงทาง

3. 200silvia

200silvia New Member Member

118
    3
    0
    555... สงสัย ให้ถาม

4. art168

art168 New Member Member

36
    0
    0
    เจอกระบะขนของวาง J กับ Cef บ่อยมากๆ 200sx นานๆที

5. tuyen

tuyen New Member Member

60
    0
    0
    ผม ม้าแก่ๆ มันยังจี้เลย ขับ90ยังจี้ผมลดมาเหลือ70เลย มันรำคาญเลยแซงหนี
    เคยเห็น Dmax3000ขับปาดA31 โดนA31บี้ซะหายบ้าเลยเห็นแล้วขำมากๆ

6. G2Bar

G2Bar Guest

0
    0
    0
    Search the Web on Snap.com

แต่ก่อนผมใช้a31 โดนจี้ตูดชวนเเซดบ่อยมาก ทั้งรถบ้านรถสปอรต ตอนนี้ใช้180ผมว่าโดนน้อยกว่านะคับ
    26ระหัสเทพ

7. bLaCK pEarL

bLaCK pEarL New Member Member

15
    1
    0
    เป็นผมถ้าเจอแบบจี้ไม่เลิก ให้แซงก็ไม่แซง ผมเข้าเกียร์ต่ำแล้วกดเบรคเต็มๆเลยครับ จากนั้นก็แซดด ยาวเลย เลิกตามทุกคันรับรอง

ปล.อันนี้ ในลักษณะอ่านว่ารถคันนั้นๆตั้งใจกวนอะนะ ชนช่างมัน ชนท้ายเราได้เปรียบ อิอิ ให้ประกันเคลีย อ่ออีกอย่างแบบนี้ใช้เฉพาะเวลาขับมิตซูคับ ถ้าขับฮุนไดปล่อยมันไป อะไหล่หายาก 5555

8. Demonja

Demonja New Member Member

5
    0
    0
    ปล่อยควันดำใส่มันเลยครับ 555+

ถ้าควันดำมากๆ

มันมองไม่เห็นถนน มันก็ชะลอให้ควันจางก่อนแหละครับ

9. golf_@31

golf_@31 New Member VIP

228
    2
    0
    ตอนขับเซฟเคยเจอtritonจี้ตูดถนนก็ลื่นเหยียบแล้วเราจาหมุน เลยปล่อยไป แค่ตามหลังไป
    พอถึงถนนใหญ่มันมันเบรคให้ผมไปก่อนเลย ทีนี้มันเลย เลี้ยงรอมันเลย
    พอมันจี้ตูดผมกดเลย เกียร์เดียวแม่งเลิกตามแถมยังทำฟอร์มเหมือนคนแก่อีก
    พอโดนแดกก็ฟอร์มเยอะ น่าเบื่อจิงพวกนี้

10. biw_unzenn

biw_unzenn New Member VIP

635
    2
    0
    upupup มันดีๆ

11. Got Si

Got Si New Member Member

2
    0
    0
    ผมเป็นคนนึงที่ชอบขับใกล้ๆ 200

ทำไงได้ก็ชอบนิ

12. SR20det_350

SR20det_350 New Member VIP

348
    0
    0
    ต้องยอมคับ เราไม่แรง หลบๆ

ผมขับ a31 วิ่งสายบางนาตราด เจอบ่อยคับ พวกชอบมาท้าแข่งอยู่เรื่อย
    ถ้ามาจี้ตูดผมๆจะเปิดที่ปัดน้ำฝนก่อนคับให้คันที่ขับจี้มันมัวๆ พร้อมกับแตะเบรกนิดๆพอให้ไฟเบรกขึ้นแล้วก้ออัดคันเร่งเลยคับ
    จังหวะนี้จะทิ้งห่างได้เยอะคับยังไงก้อไม่ทัน ผมก้ออัดหนีเรย แต่ซักพักพอนำไปเยอะแล้วก้อจะปล่อยให้มันแซงเพราะไปผมชอบขับตามมากกว่าไม่ชอบขับนำ กดดันดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้