....เพิ่งได้ล้อมา ขอคำแนะนำครับ

การสนทนาใน 'Banana Club' เริ่มโดย G spot, 21 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. G spot

G spot New Member Member

34
    1
    0
    ......คืออยากทราบว่า จะใส่ฝากลางของอะไรได้บ้างครับถึงจะเหมาะกับล้อสวยๆอย่างเรา :D คือแบบว่าฝาแท้มันแพง และหายากน่ะครับ เลยคิดว่าจะใส่ฝาออกสีดำ ๆ แทน :D......แนะนำที่ซื้อด้วยนะครับบบบ .....

.....ขอบคุณทุกท่านครับ:D:D

2. G spot

34
    1
    0
    up ตอบหน่อยน้า :D

3. jay7000

jay7000 New Member Member

275
    0
    0
    ส่วนใหญ่ล้อ "วาตา"ฝากลางเค้าไม่ค่อยใส่กันอะครับ ไงลองไปดูตามร้านขายล้อแม็คใหญ่ๆหน่อยหน้าจะมีฝาครอบดุมให้เลือกอะครับ

4. G spot

34
    1
    0
    ....ขอบคุณมากครับ :):)

5. Bubble

Bubble New Member Member

106
    0
    0
    ใส่ฝาอาจโดนเพื่อนล้อได้น๊ะคับ

ลองดูในเวป ของ wata เลยคับมีคันนึงใส่ ผมว่า "มันไม่ใช่อะกิ๊ฟ"

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้