การสมัคเข้าคลับ

การสนทนาใน '200SX & Silvia' เริ่มโดย union sport, 2 ธันวาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. undertaker20

undertaker20 New Member Member

5
    0
    0
    ผมก็อยากเข้านะ อายุ15เอง แต่ขับรถเปนแล้วน้า ไม่มี200หรือซินเวียแต่ถ้าถูกหวยคงเอาs13อ่าคับ
    ไว้รอได้รถก่อนแล้วกันแล้วค่อยเข้า รอต่อปายยคับ

2. Mr.ChaiKarn

Mr.ChaiKarn New Member Privilege

316
    2
    0
    สวัสดีครับ พี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆๆ ทุกท่าน
    ผมอยู่ขอนแก่น ทำยังไงเอ๋ย สามารถติดต่อใครได้ครับ
    มีความประสงค์ต้องการสมัครเข้า คลับ ครับผม...
    [email protected]
    086-2388899 เส ...ครับ

3. art Monster !!

art Monster !! New Member Member

3
    0
    0
    ขออยู่ด้วยคนครับ แต่รถยังไม่เสร็จอะคับ

4. ake190922

ake190922 New Member Member

10
    0
    0
    หวัดดีครับมาใหม่ครับผม ชื่อเอกนะครับอยุ่แถวๆ วัชรพล สายไหมอะครับ เพิ่งได้รถมาเมื่อวานก่อนเองครัยังเดิมๆเลย เด๊ยวโทรไปหานะครับคุณเบียร์ มีอะไรก็แนนำด้วยนะครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้