มีใครรู้บ้างครับ......

การสนทนาใน 'R/C' เริ่มโดย red shock, 25 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. red shock

red shock New Member VIP

334
    6
    0
    ว่ามีร้านไหนบ้างที่มีบอดี้รถบังคับขายเยอะๆบ้างอะครับเอาเป็นบอดี้แท้นะครับ ช่วยหน่อยครับ ขอบคุณมากครับ:p :p :p

2. boatcedia

boatcedia Legend (R.I.P.)

1,269
    7
    0
    อยากรู้เหมือนกัน อยากได้หลายบอดี้เลย เนอะต๊อบเนอะ อิอิ

3. ^-^EXPEDITION^-^

^-^EXPEDITION^-^ New Member Moderator VIP Media

195
    6
    0
    สพานเหล็กเลยคร้าบบ ถูกด้วย :D

4. boatcedia

1,269
    7
    0
    ร้านไหนคับพอรู้ไหม พอดี ไปแล้ว ไม่เห็นจะค่อยมีเท่าไรเลย

5. aifz`|mP|2eZa

aifz`|mP|2eZa New Member VIP

132
    4
    0
    RCS ซอยเสือใหญ่คับ มีเป็นเข่งเลยย

6. boatcedia

1,269
    7
    0
    Rcs อันนี้ซื้อประจำ อิอิ

7. ^-^EXPEDITION^-^

^-^EXPEDITION^-^ New Member Moderator VIP Media

195
    6
    0
    ถ้าเป็นสะพานเหล็กก้ออยู่ตรงเกือบท้ายๆ แล้วครับ (จะเรียกว่าอะไรดีหว่า:eek: ) ทางออกซอยข้างๆ โรงแรมอะไรจำชื่อไม่ได้ครับ ตรงนั้นจะเป็นร้านขายเกมส์เยอะๆ ครับ ร้านนี้อยู่ตรงหัวมุมพอดี น้องเจ้าของรูปร่างใหญ่น่ารักๆ ชื่อโน๊ตครับ :D

8. Spoonsport.

Spoonsport. New Member Member

19
    0
    0
    ซอย เสือใหญ่ สนามRCS มีเพียบ 190mm และ 200mm

9. kupom_style

kupom_style New Member Member

78
    1
    0
    ซอยเรวดีคับ

10. boatcedia

1,269
    7
    0
    เรวดี มีทีเด๊ด อิอิ

11. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    อยู่ช่วงไหนของเรวดีเหรอครับเอาซอยก้อได้..ซอยมันลึกอะคับ

12. GotMan...!!!

GotMan...!!! New Member Member

329
    5
    0
    ชื่อ ร้าน Turbo hobby คับ ร้านพี่โน๊ต

13. red shock

red shock New Member VIP

334
    6
    0
    ขอบคุณครับ

14. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    ไกลจัง อิอิ
    แถวซีค่อนมีมะครับ:p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้