ช่วยดูให้ทีครับว่ามันเป็นรุ่นไหนอ่ะครับ

การสนทนาใน 'R/C' เริ่มโดย MaXiMaSs, 14 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MaXiMaSs

MaXiMaSs New Member Member

76
    3
    0
    เป็น ฮ.น้ำมันของ Kyosho แต่ไม่รู้รุ่นอ่ะครับ มีวิธีดูไมครับว่ามันเป็นรุ่นไหน แล้วรีโมทเป็นของ sanwa แต่ก็ไม่รู้รุ่นเมื่อกันครับ ใครรู้ช่วยบอกทีครับ

2. NICKY6532

NICKY6532 New Member Member

70
    0
    0
    วิทยุ sanwa rd6000 คับ ส่วนตัว ฮ ผมไม่แนใจอ่ะนะว่ารุ่นไร เพราะม่ะได้เล่น ฮ ถ้าเปงเครื่องบินอาจจะพอตอบได้
    แต่เท่าที่ดู ฮ ยี่ห้อ kalt นะ แต่รุ่นม่ะรู้อ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้