### ใครเป็นศิษย์เก่า - ศิษย์ปัจจุบัน อ.ด.พ. (อุดมศึกษา) บ้าง ###

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย P@E, 10 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    ลูก อ.ด.พ. (อุดมศึกษา ลาดพร้าว)

เมย์ค่ะ จบม.6 ปี .42 คิดถึงเพื่อนๆ โอ๋ เกรซ ซี อีกมากมาย

1. sweet 04

sweet 04 Guest

0
    0
    0
    ผมก็ อดพ. เหมือนกันนะ

ผมก็ อดพ. เหมือนกันนะ
    รุ่น 04 อ่ะ เก่ากึ๊กป่ะ
    หวาน 04 นะ รุ่นเดียวกับ บ๊อบ บดินทร์ และ ปูเป้ รามาวดี (ดาราอ่ะคับ)
    ใครรุ่น 04 ก้อมาคุยกันได้
    facebook.com/patchnarin

2. toonkutoon

toonkutoon New Member Member

33
    0
    0
    หวัดดีคับ พี่ๆ น้องๆ ผมก็จบจาก อดพ. เลขประจำตัว 6425 จบ ม.3 โทรมาได้นะคับ รร. เดียวกัน จะดีใจมากๆ ที่ได้เจอกัน

3. after_shock

after_shock New Member Member

14
    37
    0
    ไงๆๆ

4. kong@peugeot

kong@peugeot New Member Member

113
    2
    0
    พึ่งเห็น รายงานตัวหน่อย
    อดพ รุ่น 07 รหัส 3986 เข้าอนุบาล ออกตอนม3 ชื่อจริง ภัสพล ชื่อเล่น ก้อง ครับ

5. Marut

Marut New Member Member

2
    0
    0
    รหัส 3979 จบมานานล่ะ

6. Marut

Marut New Member Member

2
    0
    0
    ใครอยู่รุ่นน้ำผึ้งมั่งอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้