ตามกระแสครับ ถามหาศิษย์เก่าหอวัง(ลาดพร้าว)

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย Bo@tkung, 10 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bo@tkung

Bo@tkung New Member VIP

17
    0
    0
    มีใครเรียนจบมัธยมจากหอวังมั่งหรือเปล่าครับ อยากรู้ อิอิ

ผมจบ ม.ต้นรุ่น27 ม.ปลายรุ่น 30 ครับ
    :D

2. St. Kilda

St. Kilda New Member Member

22
    1
    0
    จบรุ่น33 คับ

3. BLACK-GTR

BLACK-GTR New Member VIP

4
    0
    1
    รุ่นไหนไม่รู้สิ ลืมแล้ว อิอิ

4. nongpak

nongpak Member Member

120
    21
    18
    ผมเคยอยู่ ม.1-3 อ่ะคับ รุ่น 36 คับ :p

แก้ไขล่าสุด: 12 กุมภาพันธ์ 2006
  5. mint_zaa

mint_zaa New Member Member

30
    1
    0
    เรา หอวัง รุ่น 22 ครับ ชื่อ มีน เรียน ม. 1 - ม. 3 บ้านอยู่แถว ลาดพร้าว 09 - 9282699 คุยกันนะ

6. send2bear

send2bear New Member Member

60
    0
    0
    ว่าจะไม่แสดงตัวแล้วนะเนี่ย
    อ่ะ เอาหน่อย ชื่อหมีอ่ะ
    ม.ต้น รุ่น 25 ม.ปลาย รุ่น 28 ห้องท้ายสุด.. สุดท้าย

7. ScaRECroW

ScaRECroW Member Member

55
    5
    8
    ผมเลขประจำตัวก็ 6025 เป็นรุ่นพี่ของ สุรศักดิ์ วงษ์ไทย ปีนึงน่ะ

8. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ผมเรียนม.1-3 ครับ รุ่น 35

9. Bo@tkung

17
    0
    0
    วู๊ๆๆๆ ดีใจๆๆๆ พี่น้องหอวังเยอะแยะเลย.....มาหาดูกันดีกว่าว่าใครอาวุโสที่สุด อิอิ

10. Inner_pe[A]ce

Inner_pe[A]ce New Member Member

27
    1
    0
    เอ้า ... รุ่น 24 จ้า :confused: :confused: :confused: :confused:

11. ScaRECroW

ScaRECroW Member Member

55
    5
    8

เวรละ....:mad:

12. Turboman

Turboman New Member Member

97
    3
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ:D :D :D

13. a-Zix_Shimuro~

a-Zix_Shimuro~ New Member Member

119
    2
    0

เรียนแค่ ม.ต้น รุ่น 24 คับ... :p

14. mint_zaa

30
    1
    0
    ดีจริงมีมากพอดู

15. Sarawata

Sarawata New Member Member

7
    0
    0
    ม.ต้น25 ม.ปลาย 28 เลขประจำตัว22121 อาจารย์ที่ชอบ นวลปรางค์

16. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ตอนผมอยู่ม.3 อาจารย์นวลปรางค์เกษียณพอดีเลยครับ:(

17. send2bear

60
    0
    0
    .

ว่างายวุฒ ;)

18. mint_zaa

30
    1
    0
    รุ่น 22 รุ่นเดียวกับ จอย รินรณี แฟนเก่า ชาคิดย์ แย้มนาม ดารานะครับ

19. snowball926

snowball926 New Member Member

1
    0
    0
    ถูกใจจ๊อต ชอบเหมือนกันเลย

20. Bo@tkung

17
    0
    0
    ผมเลขประจำตัว 24684 อ่ะ อ.นวลปรางค์ก็ชอบเหมือนกัน

ว่าแต่มีใครรู้จัก อ.อรวรรณ ฝ่ายวิชาการเปล่า....โหดกว่า อ.นวลปรางค์ 10 เท่า อิอิ

21. send2bear

60
    0
    0
    เหอๆ ครายอยู่ยุคนั้นไม่รู้จักก้อบ้าแล้ว

แล้วตาซุปล่ะ รู้จักกับป่ะ ซุป....ศุพกรอ่ะ ไม่รู้สะกดชื่อยังไง จำไม่ได้แล้ว จำได้แต่เสียงนกหวีดอ่ะ ปรี๊ดๆ

22. tunebabe

tunebabe New Member Member

1
    0
    0
    รุ่นเดียวกับ bo@tkung คับห้องเดียวกัน

23. Bo@tkung

17
    0
    0

เบ๊บเปนไงมั่งวะ หายไปเลยเมิง...ใกล้จบยังอ่ะ กรูอยากนั่งเครื่องบินฟรี อิอิ

ว่างๆ วันไหนมานั่งกินเหล้ากันดิ....มันส์ดี ไว้เจอกันวุ๊ย

โฮ่ะๆๆๆ ซุปเปอร์แมน หรือว่า อ.ศุภกร นี่เอง 555+ ตอนนี้เป็นไงบ้างแล้วเนี่ย

ยังมีแรงวิ่งไล่เด็กอยู่เปล่าหว่า

แล้ว อ.ประสงค์ ที่สอนลูกเสือ-กองร้อยพิเศษล่ะ มีใครรู้จักเปล่า หน้านิ่งๆ โหดๆ อ่า

24. send2bear

60
    0
    0
    ประสงค์ ใครๆก้อรู้จักอยู่แล้ว

25. ball_rayong

ball_rayong Member Member

47
    1
    8
    นึกว่าไม่มีเด็กหอวังซะแล้ว แต่เราจบรุ่นไหนหว่า ลืมอ่ะ

26. nongpak

nongpak Member Member

120
    21
    18
    โอ้ จารย์ซุปนี้คายจำไม่ได้แย่เลย 555

ปิ๊ดๆ มาแต่ไกล ผมละโดนประจำ :D :D :D

27. PoM(G.O.C.)

PoM(G.O.C.) Member Member

67
    8
    8
    ทำไปทำมาเยอะเหมือนกันนะเนี่ย เอามั่งดีกว่า. . .อิอิ
    ม.ต้น รุ่น25 ห้อง 6 ม.ปลายรุ่น28 ห้อง 4 ครับ
    เข้ามาแล้วรู้สึกแก่ไปเยอะเลย แฮะ ฮ่าๆ
    ต้องอย่าลืม เวลากลับบ้าน ห้าโมงเย็นใครขืนยังอยู่สนามบาส โดน!! ฮ่าๆ อ.อรวรรณ เดินไล่ทุกวัน :D

:D :D :D

28. Bo@tkung

17
    0
    0

555+ นึกออกเลยพี่

ผมเคยโดดเรียนตอน ม.ต้น มาเตอะบอลช่วงตอน ม.ปลายพักอ่ะ

แล้วบอลไปโดนกระจกบอร์ด 8 เหลี่ยมหน้าห้องวิชาการแตก อ.อรวรรณ เรียกยกทีมเลย

นึกว่าจะไม่ได้กลับมาเจอหน้าพ่อแม่แล้ว...อ.ไม่ทำไรเลย แค่ส่งให้ อ.ที่ปรึกษาจัดการ

แต่ว่า อ.ที่ปรึกษาผมคือ อ.ประสงค์! โดนไม้เรียวซะเลิกเตะบอลไปนานเลย

29. send2bear

60
    0
    0
    เหอๆ ม.ปลายรุ่น 28 เพียบเลยวุ้ย
    มี POM G.O.C.
    wutfeedback วุฒิ
    send2bear หมี
    อันนี้ที่ยังไม่มาปรากฏตัว มี
    โอ๊ต อาร์ท แล้วเดี๋ยวคงมีตามมาอีกเนอะ เหอๆ

30. PoM(G.O.C.)

PoM(G.O.C.) Member Member

67
    8
    8
    อยู่ห้องไหนกันบ้างเนี่ย ถ้าเจอหน้าคงร้องอ๋อ กันหมดแน่ๆ อิอิ

:D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้