+++ ปานะพันธุ์ +++

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย ++ XERXES ++, 28 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ++ XERXES ++

++ XERXES ++ New Member Member

26
    3
    0
    PB 13

อยู่ดอนเจดีย์ครับ :)

NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  2. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    ผมว่ายน้ำเป็น ก็ สระนี้แหละ .....

3. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0

คิดถึงงงงงงงงงงงงงงงง จัง:D :D :D :D

4. Sir.Por

Sir.Por New Member Member

418
    1
    0
    ป๋ม 31410ครับรุ่นสุดท้ายที่มี มอ3 ครับวันหลังสงสัยต้องมิตติ้ง คาฟูละมั้งคับเนี่ย อิอิเข้าเรียนตั้งแต่ ป1 เลย ยังจำได้เลยสมัยโดนตี ช่วงนั้น กะ อาจารย์ นิกร หัวเหม่งๆ อิอิ :D :D

5. Turboman

Turboman New Member Member

97
    3
    0
    ป.1 - ป.6 ครับ

6. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    อนุบาล1-ม3 คร๊าบบบ

7. n!Cs`RCW

n!Cs`RCW New Member Member

470
    20
    0
    Pb ... อัพครับ

8. golfcef

golfcef New Member Member

229
    25
    0
    ผมรุ่น12 ครับเอิ๊กๆ ไมค์ครับ ชื่อที่เรียกกันครับ
    แฮะๆมีรุ่นเดียวกะผมไหมเนี่ย แต่ผมเยนตอน
    ม.1ออก ม.3ครับ แต่รุ่นหลังผมก้ต้องเคยเห็นแหละ
    เป็นผู้ฝึกสอนลูกเสืออ่ะ วันไหนมีแต่งลูกเสือยืนตรวจ
    ทุกเช้า ฮ่วยชีวิตแต่สนุกดี

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 สิงหาคม 2007
  9. VIP_WALD

VIP_WALD New Member Member

13
    2
    0
    คิดถึงจริงๆครับ :cry:

10. Dear_spree

Dear_spree New Member Member

57
    5
    0
    ปานะพันธุ์ด้วยคนจ้า...:high5:

เข้ามาใน Find Friend ตั้งนานแล้ว มาแอบๆดูว่า เอ๊...จะมีหัวข้อตามหาเด็กปานะพันธุ์มั่งมั๊ย ก้อไม่มีเลย...
    ส่วนใหญ่จะเข้าแต่Racing Forum แล้วบังเอิญเมื่อวานเหลือบไปเห็นตรงหัวข้อ Find Friend ที่อยู่ด้านบนเห็นกระทู้ล่าสุดปานะพันธุ์...ตกใจ+ดีใจ+ฉงน+งงงวย ฯลฯ...นึกไม่ถึงว่าจะมีใครเข้ามาPost เพราะโรงเรียนปิดไปแล้ว เห็นรูปแล้วคิดถึงโรงเรียน คิดถึงคุณครู คิดถึงเพื่อนๆจังค่ะ:hug:

ยังจำเพลงนี้ได้มั๊ย...มงกุฎทองของพวกเราชาวปานะพันธุ์.............:)

11. golfcef

229
    25
    0
    เพลงฟังทุกวันก่อนเคารพธงชาติ เอิ๊กๆ แหมว่า
    แล้วก้คิดถึงดรงเรียนถึงผมเรียนแค่3ปีแต่ก็รัก
    โรงเรียนครับ แฮะๆชอบแอบขึ้นลิฟท์ประจำอ่ะผม
    ขี้เกียจขึ้นบรรไดเอิ๊กๆตึก9 แต่ไม่เคยขึ้นไปถึงหอหญิงสักที
    เคยเหมือนกันแหละแต่ขึ้นไปทำไรไม่รู้
    ผมก็รุ่นเดียวกับพวก สมนึก พวก ภรดีแหละครับ
    แต่เข้าตอน ม.3เท่านั้นเอง

12. secretz

secretz New Member Member

448
    8
    0
    ก่อนเข้าก็ คิดว่าจะมีปานะพัน หรือป่าวนา แต่เข้ามาเจอกระทู้แรกๆเลย ดีใจมาก

ไม่รู้จบรุ่นไหนคับ แต่ ออกตอน ป.6 อ่าคับ

เกิดปี 1986 อ่า -*- จามไม่ได้รุ่นไหน

ว่าแต่ ตึก 9 เค้าว่ากันว่ามีผี จิงป่าว เมื่อก่อนเวลา รอที่บ้านมารับ เย็นๆไปรอ ตึก 9 น่ากลัวมากมาย

อิอิ ดีใจนึกว่า โรงเรียนนี้ โดนลืมกันไปหมดแล้ว

13. n!Cs`RCW

470
    20
    0
    อัพหน่อยครับ อิอิ

14. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    ดีใจจัง มีรุ่นเดียวกะเราแล้วววว (แม้นจะไม่ได้เรียนด้วยกันก็เหอะ)

15. Dear_spree

57
    5
    0
    ทำไมบอร์ด P.B.เงียบจัง???::rolleyes:

วันที่ 23 ต.ค.นี้ มีใครจะไปไหว้เสด็จพ่อร.5 ที่โรงเรียน (คาร์ฟูร์) บ้างมั๊ยคะ?

16. golfcef

229
    25
    0
    เขียว ขาว คือเราชาวปานะพันธุ์

17. Sir.Por

Sir.Por New Member Member

418
    1
    0

เรื่องเล่านี้สมัยเรียนผมก็ได้ยินมาครับ เรื่องช่างทาสีเนี่ย

http://www.pantown.com/board.php?id=776&area=4&name=board1&topic=2093&action=view

เห็นรูปในนี้คิดถึงโรงยิม สนามแฮนด์บอล ข้าวกระเพราหมูสับไข่เจียว แล้วก็โต๊ะ ที่นั่งลอกการบ้านเพื่อนก่อนเข้าแถวประจำ อิอิ

ผม รหัส 31410 ครับ เข้าตอน ป.1 ออกมาตอน จบ ม.1 รุ่นผมเป็น ม.3 รุ่นสุดท้ายครับ

คิดถึงโรงเรียนจัง

18. n!Cs`RCW

470
    20
    0
    เเหะๆ ปพ.

19. golfcef

229
    25
    0
    เงียบเหงาๆ

20. Dear_spree

57
    5
    0
    :hurt:

ป.ล.k.golfcef ถ้ามีปัญหาจะได้รบกวนขอคำปรึกษา พอดีใช้A31อยู่เหมือนกัน

21. BirdRX7

BirdRX7 New Member Member

4
    0
    0
    ผมก็เรียน ออกตอน ป.2
    ตอนนี้ ปี 3 คับ

22. golfcef

229
    25
    0
    ได้ครับผมโทรมาได้เบอร์ก็อยู่ข้างล่างนั่นแหละ
    ว่าแต่ ไอ้หม่อม มันไม่เข้ามาเล่นบ้างเรอะ ปพ.เหมือนกัน
    นิ มล อรรจทม อ่ะ สะกดชื่อมันถูกเปล่าวะเนี่ย รุ่นเดียวกาน
    แต่จะจำเราได้ไหมวะ

23. Turboman

Turboman New Member Member

97
    3
    0
    ช่วยรำลึกครับ
    .................

24. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    ผม เรียน ตอน ป1 ถึง ป4 ครับ รร ปิด พอดี

25. Dear_spree

57
    5
    0
    ขอบคุณค่ะ ตอนนี้ก้อมีเบรคหลังดัง (ผ้าเบรคไม่หมด จานเบรคไม่คด) แต่เป็นแค่ตอนออกตัวน่ะค่ะ แต่ก้อเบรคอยู่ปกติ แค่รำคาญเท่านั้นเอง

ปีใหม่นี้ก้อขออวยพรให้เพื่อนๆชาวปานะพันธุ์มีความสุข สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆยิ่งๆขึ้นไปนะคะ
    แล้วปีใหม่นี้มีโปรแกรมไปเที่ยวไหนกันบ้างคะ มาเล่าให้ฟังกันบ้าง บอร์ดจะได้ไม่เงียบเหงา
    พอดี 30-31 ธ.ค.จะไปบ้านผางาม ปราจีนฯ มีใครกำลังจะไปหรือไปมาแล้วบ้าง?:)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 ธันวาคม 2007
  26. golfcef

229
    25
    0
    เงียบเหงาจังเราชาว ปพ.

27. Dear_spree

57
    5
    0
    :behindsofa:

28. golfcef

229
    25
    0
    เงียบเหงาเช่นเคย

29. n!Cs`RCW

470
    20
    0
    ปพ ...

30. secretz

secretz New Member Member

448
    8
    0
    เห้อ คิดถึงสมัยเด็กๆ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้