เห็นเค้าตั้งกันเยอะ มีใครเป็นศิษย์เก่า ทิวไผ่งาม มั้งครับ

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย POMMY S14, 11 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. OverRev

OverRev Member Member

40
    0
    6
    เข้าป.1 ออก ม.2
    เลข 04047

2. Dek_Fit

Dek_Fit New Member Member

3
    0
    0
    ผมอยู่ทิว ตั้งแต่ อ.1-ม.3 จำรุ่นไม่ได้จริงๆ แต่เลขประจำตัว 03672 ครับ.... :D

3. เราก็ด้วย

เราก็เรียนที่นั้นเก่าอะนะแต่ตอนนี้ม.2แล้วออกตอนป.6เราชอบนพสิทธิ์ ตุณทกิจ อะนะ........เราเลขประจำตัว08346อะนะ

4. รุ่นที่ 19

ผมอยู่รุ่นที่ 19 ม1-3 เป็นเด็ก หอมา1 ปี 08927
    ทุกคนเรียกผมว่า ตั้ม หรือ อนัน
    ตอนนี้ขาดการติดต่อกันหมด
    บางคนก็ไปอยู่เมืองนอก บางคนก็ไม่รุ้ว่าอยู่ไหน
    ตอนนี้ผมทำอยู่ SCG cementhai สระบุรี
    คิดถึงเพื่อนๆๆพี่ๆๆ ที่โรงเรียน ที่เคยวิ่งเลย
    กีลาสี สวดมนก่อนขึ้นเรียน
    คัยอยู่รุ่นนี้แวะมาคุยกันที่ [email protected]
    หรือพี่ๆๆร่วมสถาบันครับ

5. christmas2512

christmas2512 Guest

0
    0
    0
    เด็กหอ

เราก็อยู่ประจำ โรงเรียนทิวไผ่งาม และเรียนที่นี่ มา 6 ปีแล้ว
    ตั้งแต่ ป.1 ที่หอ มีเพื่อนเยอะมาก เล่นกันสนุกมาก
    บรรยากาศดี ห้องนอนมีแอร์
    ครูที่หอ ดูแลดีมาก
    กฎระเบียบ ก็เข้มงวด ทำผิดจะถูกทำโทษ (ไม้พาย=เจ็บ T^T )
    ไม่ต้องสอบเข้าคะ เค้าจะดูเกรด และพฤติกรรมเด็กคะ
    ถ้าสนใจ เข้าไปดูในเว็บไซต์โรงเรียน ก็ได้นะคะ
    http://www.thewphaingarm.ac.th

6. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อัพซะหน่อย

7. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อัพซะหน่อย

8. cm

cm Guest

0
    0
    0
    me too

0125.. รุ่นที่เท่าไรคับ

9. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    ;) 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้