****** เทคนิคกรุงเทพฯ ******

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย NEXTWEEK, 3 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    ****** เทคนิคกรุงเทพฯ ******
    เทคนิคอุตสาหกรรม จบมา 20ปีที่แล้ว

2. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    ผมจบป.ตรี K.U. 45 ครับ

ยินดีครับ เชิญ ..............ครับ

NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  3. แงซาย

แงซาย New Member Member

14
    3
    0
    ตามมาติดๆ
    ว่าแต่ว่า
    ใครพี่ ใครน้องหว่า
    :D :D :D

4. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    ผมล่ะน้องพี่แน่นอน เพิ่ง 39เอง พี่ดุ๊ก 40กว่าเท่าไหร่
    :D :D :D

5. slowly

slowly Member Member

86
    6
    8
    ผมจบเทคฯคอม รุ่น12 ครับ ปวส.รุ่นสุดท้าย จบมาได้3ปีกว่าแล้วครับผม ยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆทุกคนครับ

6. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    แจ่ม ๆ มีใครอีก รายงานตัวด่วน

7. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    ปวส แผนกช่างก่อสร้างคับ จบ ปี 2542 คับ.......ยินดีที่ได้รู้จักคับ

8. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    สังกัดอยู่คลองหก แต่ตอนนั้นตึกยังไม่เสร็จ โดนไปเรียนที่ วข.เทคนิคกรุงเทพ

เข้ามาคุยด้วยได้ป่าวครับ..........................:D:D:D

9. RACK105

RACK105 New Member Member

5
    2
    0
    เครื่องหมายที่รวมจิตใจ ของเรามีอยู่รู้ได้สมนาม
    ช่อพยับหมอกงาม แลอร่ามด้วยสีฟ้าหม่น
    ผมแร็กครับเทคคอมรุ่น5ครับ รายงานตัว

10. "NUNG_JZ"

"NUNG_JZ" New Member Member

67
    2
    0
    คอมธุ รุ่น11คับผม

11. anurat

anurat New Member Member

1
    1
    0
    ช่างยนต์ จบ ปวส.ปี37 ครับ

12. slowly

slowly Member Member

86
    6
    8
    แหะๆๆ รุ่นพี่ผมเอง หวัดดีครับพี่แร็ก :D

13. RACK105

5
    2
    0
    สวัสดีน้อง slowly มีอะไรโทรคุยกันได้ 081 814-2853

14. KEANGSAK27

KEANGSAK27 New Member Member

67
    2
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมเครื่องมือกล RK42 ศิษย์ ดร ทินโน ขวัญดี ครับ เราชาว วทก ทุกท่านผมเกรียงศักดิ์ครับ

15. indtech

indtech Guest

0
    0
    0
    .........

ผมเพิ่งจบครับลูกศิษ ดร ทินโนเหมือนกันครับ เทคโนโลยีอุตสาหการ ครับ อสบ อุตสาหการ07ครับ

16. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    อัพๆๆๆๆๆๆ

17. RACK105

5
    2
    0
    สวัสดีคราบ มีใครอยู่มั๊ย

18. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    มาแย้วววมาช้าหน่อยเพิ่งเห็นคร๊าบบบ การตลาดระหว่างประเทศจบมาเมื่อปี 45 คร๊าบบ

Inter 15 คร๊าบบบบบบ

19. โอ้ว !จบกันหมดแล้ว

ผมยังกำลังศึกษาอยู่เลยครับ อยู่วิศวกรรมเครื่องกล(ต่อเนื่องปี1)ครับ

ยินดีที่ได้รู้จักครับพี่ทุกคนครับ

ขอฝากลิ้งค์ของชาว RMUTK Car Club ด้วยครับ

http://www.rz-racingzone.com/forums/index.php?board=108.0

20. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    สวัสดีครับพี่กานต์ ผมจบช่างภาพ รุ่น 45 รุ่นที่สร้างองค์พระกลางน้ำ

21. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    หวัดดีคร๊าบบบบ ผมจบโลหะวิทยา MY13 คร๊าบบบบบบบบบ
    ยินดีที่ได้รู้จักพรี่ๆ ทุกท่านคร๊าบบบบบบบบบ

22. sakolo

sakolo New Member Member

11
    1
    0
    รายงานตัวครับ
    อิเล็กโทรนิคส์ EE35ครับ
    ชอบเพลงเทคนิคจังครับ
    ยังคงเพราะพริ้ง จริงใจเสมอ....
    คิดถึงตอนรับน้องครับ.... รวมกันหลายๆ คณะ ทำให้รู้สึกว่ารักกันมาก และดีใจถ้าพบใครแล้วเค๊าว่า จบเทคนิคกรุงเทพเหมือนกัน...
    ผมชื่อ สกล ครับลูกศิษย์อาจารย์เมี้ยน ครับ...

23. GF_B14

GF_B14 New Member Member

58
    1
    0
    สวัดดีพี่ๆน้องๆเพื่อนๆ

http://www.rz-racingzone.com/forums/index.php?board=108.0
    แนะนำคลับครับ RMUTK Car Club ลองเข้าไปดูหรือร่วมกิจกรรมกันได้ครับ ขอเชิญชวน ชาวเทคนิคกรุงเทพทุกคนครับ ลืมแนะนำตัว กอล์ฟ ผมเทคโนโลยีอุตสาหการ07

24. โปเต้ STROKE_ZA

โปเต้ STROKE_ZA Member Member

94
    5
    8
    อัพไห้น้าคร้าฟๆๆๆๆ

25. racingaex

racingaex New Member Member

5
    1
    0
    น้องใหม่รายงานตัวครับ เทคฯคอม รุ่น12ครับ ปวส รุ่นสุดท้าย:cry:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 มีนาคม 2009
  26. racingaex

racingaex New Member Member

5
    1
    0
    น้องใหม่รายงานตัวครับ เทคฯคอม รุ่น12ครับ ปวส รุ่นสุดท้าย:cry:

27. []i'c'e[]

[]i'c'e[] New Member Member

102
    6
    0
    กำลังศึกษาอยู่ครับ ปีสุดท้ายแล้ว

วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม

ว่างๆก้อเข้าไปเล่นบอร์ด RMUTK Car Club นะครับ เว็บบอร์ดของชาวเทคนิค

ลิงค์ตามลายเซ็นข้างล่างเลยครับ

28. NON Sr B12

NON Sr B12 New Member Member

866
    28
    0
    เด๋วนี้พัฒนาเป็นมหาวิทยาลัยไปแล้ว อยากกลับไปเรียนอีกจัง เสียดายตอนนั้นมีเหตุให้ต้องลาออกซะก่อน จะจบอยู่แล้วววว เสียดายยยที่สุดในชีวิตเลย ว่างๆแวะเข้าไปวนรถซักรอบสองรอบดีฝ่า คิดถึงๆๆ

29. BuGI_GT

BuGI_GT Active Member VIP

3,217
    11
    38
    นานและ

EE.40

30. GF_B14

GF_B14 New Member Member

58
    1
    0
    ...

up................ปาย...... อย่าให้ตก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้