ลูกพ่อบอสโก สารสิทธิ์พิทยาลัย รายงานตัว

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย TKsiam, 20 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TKsiam

TKsiam New Member Member

97
    4
    0
    ีUP """"""""" อ้ายโจ้........ช่ายมึงอะป่าวที่ตูดงอนๆอะนะ

2. ThongZilla~

ThongZilla~ New Member Member

4
    1
    0
    ชื่อต้องครับ ชื่อในสารสิทธิ์ชื่อเต๋อ จบมาตั้งแต่ปี 43 (เพราะรหัสในมหาลัยผม 44 แต่คุณคิวนี่ใครหว่านึกไม่ออก..) อยู่ลาดพร้าวครับ ทำงาน ทาวอินทาว บ้านอยู่บ้านโป่ง ขับนิสสันซันนี่ สีเทา

ลองค้าหาคำว่า "สารสิทธิ์" ดู เจอซะงั้น..

3. TKsiam

TKsiam New Member Member

97
    4
    0
    ผมจบ ปี 42 ตอนนี้อยู่แถวๆทาว อิน ทาว ( บดินทร์สวีทโฮม )
    ใช้มิตซู CKII ติดสติ๊กเกอร์ RALLIART ข้างรถ กะ อีซูซุ G-Adventure ล้อ GTC สีทอง
    เจอทักได้นะคับ........:cool: :cool: :cool:

4. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ไม่ได้มาดูซะนาน สมาชิกเยอะขึ้นนะ ผมใช้รถคันข้างล่างนี่แหละ เจอก็ทักกันได้ครับ

5. ยินดีที่ได้รู้จัครับ

Printing 58 DB Bkk เป๊ก ครับ ช่างพิมพ์ เพื่อนๆ DBแวะมาทักได้ครับ

6. small engine

small engine New Member Member

16
    0
    0
    ชายคับ ดอนบอสโก กรุงเทพฯ ช่างยนต์ รุ่น55 คับ [email protected]

7. NIPPON SHOP

NIPPON SHOP New Member Member

932
    5
    0
    เม่นครับ แสงทองหาดใหญ่ ครับลูกพ่อบอสโกด้วยครับ

8. up"""" งาน Home สารสิทธิ์ วันที่ 19 เมษายน ครับ ผมไปแน่นอน

เก่า SJ 55 รหัสนักเรียน 20950 นักเรียนประจำเบอร์ 242

9. เด็ก SJ จบจากปี 2546 รุ่น 55

ดีครับ พี่ๆ ผมก็เด็กประจำ รหัส 129 เหมือนกันครับ ตอนนี้ผมเรียนที่ มหาลัยหาดใหญ่ครับ ขอรายงานตัวด้วยครับ

10. monkiiez

monkiiez New Member Member

9
    0
    0
    ผมลี่คับ ดอนบอสโก58 ช่างพิมพ์ เพื่อนไอ้เป้กกระทู้ข้างบน

11. ใครวะจบรุ่นเดียวกันด้วย เด็กประจำเหมือนกันอีก รายงานตัวด่วน
    ผมเก่านะครับ 242 ตอนนี้เปลียนมาใช้ Accord CB3 แล้วครับ

12. DoGTaM

DoGTaM New Member VIP

175
    2
    0
    ผม ดอนบอสโก อุดร รุ่น 46 นักเรียนประจำเบอร์ 87 ค๊าบโผมมมมมมมม

13. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เอ้า Up หน่อย

14. up up

15. ผมปืน ปจ. 252 เรียน สารสิทธิ์ ม.1-3 ปีไหนแล้ว จำมะได้ ตอนนี้อยุ่ กทม วันเสาร์อยุ่ หลังรร เลียบด่วน 5555+

16. gossa

gossa New Member Member

120
    16
    0
    พึ่งจะมารายงานตัวหรอเนี่ย อิอิ...:D

17. เพิ่งเห็น555+

18. pes

pes New Member Member

128
    8
    0
    ดอน กรุงเทฟคร๊าฟฟ รุ่น 52 ไฟฟ้ากำลัง ทั้ง ปวช ปวส เลย

ยินดีที่ได้รู้จักครับ

ปล. สมัครมา 3 ปีละ เพิ่งเห็น บอร์ดนี้
    :p:p

19. GF_B14

GF_B14 New Member Member

58
    1
    0
    don bangkok

จบดอนดรุงเทพ เทคอุต ปวส 12 คับ เราลูกพ่อบอสโกเหมือนกันคับ

20. *ChiNoBu*

*ChiNoBu* New Member Member

213
    2
    0
    จบรุ่น58 คับ ยินดีที่ได้รุ้จักทุกๆท่าน

21. Bushika

Bushika New Member Member

1,518
    5
    0
    ดอนบอสโก กรุงเทพ ช่างกล รุ่น 60

เทคอุต16

มีใครที่เคยเรียนสารสิทธิ์แล้วเป็นเด็กประจำเมื่อประมานปี2538-39บ้างเราเปนเดกประจำเบอ96ชื่อ ทาทายัง ไง

ทาทา ลุกพ่อบอสโก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้